Tin T?c Nóng H?i

0

Tin t?c

Hi?n th? thêm Tin T?c
Hi?n th? thêm phan tích
  Th?i Gian Hi?n T?i: 13:17 (GMT +7:00)

L?ch Kinh T?

Th?i gian Ti?n t? S? ki?n Th?c t? D? báo Tr??c ?ó
Các S? Ki?n Kinh T? Tr?ng ?i?m S?p T?i
27phút   EUR Ch? S? Chi Tiêu Tiêu Dùng Pháp (Tháng trên tháng)   0.2% 0.8%
27phút   EUR CPI c?a Pháp (Tháng trên tháng)    0.0% 0.8%
27phút   EUR HICP cu?i cùng c?a Pháp (Tháng trên tháng)      0.1%
42phút   CHF Các Ch? Báo Hàng ??u KOF   94.9 94.4
42phút   EUR GDP Tay Ban Nha (Quy trên quy)   0.7% 0.7%
2gi? 12phút   GBP ??u T? Kinh Doanh (Quy trên quy)   0.5% 0.5%
2gi? 12phút   GBP Tài Kho?n V?ng Lai   -32.0B -23.7B

Các Lo?i Ti?n ?i?n T? Hàng ??u

Title Xóa
  Tên Ky hi?u Giá (USD) V?n Hóa T.Tr K.L (24H) T.??i (24H)
Bit365娱乐手机版下载 BTC 11,473.8 $201.88B $40.11B -12.40%
Ethereum ETH 301.83 $31.89B $13.88B -11.19%
Ripple XRP 0.4134 $17.49B $2.95B -11.78%
Bit365娱乐手机版下载 Cash BCH 416.14 $7.34B $3.15B -14.77%
Lite365娱乐手机版下载 LTC 117.482 $7.23B $5.53B -10.07%

Sàng l?c C? phi?u

Quét Tìm C? Phi?u
   
   
   
Tìm

C?p ti?n ?i?n t?

Nh?n Báo Giá Ti?n ?i?n T? Theo Th?i Gian Th?c
   
   
   
Tìm

Các Bài Báo Liên Quan

28/06/2019 06:17 GMT

Th? tr??ng Tài chính theo Th?i gian Th?c

Ch? s? ??a ph??ng

Tên L?n cu?i T.??i % T.??i T?ng Quan Th? Tr??ng Adv. Dec.
VN 30 849.98 -4.43 -0.52%
Up
13.33%
Down
80.00%
Unchanged
6.67%
4 24
HNX 30 186.74 0.00 0.00%
Up
11.11%
Down
51.85%
Unchanged
37.04%
3 14
VN 941.19 -1.92 -0.20%
Up
22.55%
Down
47.75%
Unchanged
29.71%
85 180
HNX 102.96 0.00 0.00%
Up
10.16%
Down
20.05%
Unchanged
69.78%
37 73

Ch? s? Th? gi?i

Tên L?n cu?i T.??i % T.??i T?ng Quan Th? Tr??ng Adv. Dec.
Dow 30 26,526.58 -10.24 -0.04%
Up
63.33%
Down
36.67%
19 11
S&P 500 2,924.92 +11.14 +0.38%
Up
76.28%
Down
23.52%
Unchanged
0.20%
373 115
DAX 12,271.03 +25.71 +0.21%
Up
43.33%
Down
56.67%
13 17
SET 1,731.47 -0.17 -0.01%
Up
28.76%
Down
26.50%
Unchanged
44.74%
153 141
Nifty 50 11,813.80 -27.75 -0.23%
Up
40.00%
Down
60.00%
20 30
Nikkei 225 21,229.50 -108.67 -0.51%
Up
25.89%
Down
70.98%
Unchanged
3.12%
58 159
Shanghai 2,967.51 -29.28 -0.98%
Up
14.12%
Down
83.45%
Unchanged
2.42%
175 1034

H.?. T??ng lai Ch? s?

TênThángL?n cu?i% T.??i
Hang Seng7/1928,417.0-0.36%
China A507/1913,439.0-1.27%
S&P 5009/192,932.12+0.04%
Nasdaq9/197,679.62-0.14%
Nikkei 2259/1921,222.5-0.18%
Singapore MSCI7/19377.70-0.40%

Hàng Hóa

TênThángL?n cu?i% T.??i
Vàng8/191,419.05+0.50%
B?c9/1915.322+0.18%
??ng9/192.711-0.37%
D?u Th? WTI8/1959.09-0.57%
Khí T? nhiên8/192.324+0.09%
Cotton7/1921,470-0.14%

H.? T??ng lai Tài chính

TênThángL?n cu?iT.??i
US 10 YR T-Note9/19127.84-0.01
Euro Bund9/19172.68-0.01
Japan Govt. Bond9/19153.85+0.11
UK Gilt9/19130.50-1.09
US 30Y T-Bond9/19155.45-0.10
Ch? s? US Dollar Ind.9/1995.762+0.020

Qu? ETFs

TênL?n cu?iT.??i% T.??i
SPDR S&P 500291.78+1.05+0.36%
db x-trackers FTSE V.242.40+2.60+1.08%
United States Oil Fu.12.290.010.04%
SPDR Gold Trust132.92-0.14-0.11%
VanEck Vectors Vietn.16.01-0.27-1.66%
iShares MSCI EM42.9393+0.2800+0.66%

Các C? phi?u hàng ??u

TênL?n cu?iT.??i% T.??i
Exxon Mobil75.78-0.82-1.07%
Alibaba ADR170.90+1.91+1.13%
Twitter Inc34.74-0.48-1.36%
Facebook189.64+1.84+0.98%
Alphabet A1,076.63-3.69-0.34%
Apple199.74-0.06-0.03%

Ch?ng Khoán Vi?t Nam

TênL?n cu?iT.??i% T.??i
ACB28,500-100-0.35%
Vietcombank68,400-1100-1.58%
VINACONEX26,200-200-0.76%
SHB6,700-100-1.47%
Dabaco22,000-1500-6.38%
Vinamilk121,700-1400-1.14%

 

 

 

 

 

 

??ng ky v?i Google
ho?c
??ng ky b?ng Email